NFC Stickers tare da Takarda -NTAG213

Takaitaccen Bayani:

NFC Stickers tare da Takarda -NTAG213

Tushen NFC Labels sanye take da guntu NXP NTAG213.

Ingantaccen aiki.Mai jituwa a cikin tsarin daban-daban.

Ajiya iya aiki na 144 bytes.Mai jure ruwa.Mai ikon kariyar kalmar sirri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

NFC Stickers tare da Takarda -NTAG213

Bayanan Fasaha na NTAG213

  • Haɗin kai (IC): NXP NTAG213
  • Ka'idar sadarwa ta iska: ISO 14443 A
  • Mitar Aiki: 13.56 MHz
  • Ƙwaƙwalwar ajiya: 144 bytes
  • Yanayin aiki: daga -25°C zuwa 70°C/daga -13°F zuwa 158°F
  • ESD ƙarfin lantarki: ± 2 kV kololuwar HBM
  • Lankwasawa diamita:> 50 mm, tashin hankali kasa da 10 N
  • Samfura: Circus NTAG213

Girma

  • Girman eriya: 20 mm / 0.787 inci
  • Girman yankan: 22 mm / 0.866 inci
  • Gabaɗaya kauri: 136 μm ± 10%

Kayayyaki

  • Kayan fuska mai jujjuyawa: Share PET 12
  • Kayan tallafi na transponder: Siliconized Paper 56
  • Abun eriya mai jujjuyawa: Aluminum, coil crimped

 

Menene NFC Stickers tare da Takarda -NTAG213?

 

An haɗa shi tare da haɗin haɗin haɗin gwiwar NXP NTAG213 kuma yana aiki akan mitar 13.56 MHz bisa ga ka'idar ISO 14443 A iska,
waɗannan lambobi suna tabbatar da watsa bayanai masu santsi.Lambobin NFC sun zo tare da karimcin 144 bytes na ƙwaƙwalwar ajiya, suna ba da isasshen ajiya don buƙatun canja wurin bayanai.

 

An ƙera shi don dorewa da aiki, waɗannan lambobi na iya jure yanayin zafin jiki tsakanin -25°C (-13°F) da 70°C (158°F).
Ƙarfin wutar lantarki na ESD na ± 2 kV kololuwar HBM yana nuna iyawarsu don ɗaukar jujjuyawar lantarki.
Ana nuna amincin tsarin su ta hanyar lanƙwasa diamita na> 50 mm da juriyar tashin hankali na ƙasa da 10 N.

 

Kowane sitika na NFC an lulluɓe shi da takarda mai inganci, yana ƙirƙirar saman rubutu.Kayan fuska yana bayyana PET 12,
kuma goyon baya shine Siliconized Paper 56, yana tabbatar da inganci da jimiri.Tare da girman eriya na 20mm (0.787 inci),
Girman yanke-yanke na 22mm (0.866 inci), da kauri gabaɗaya na 136 μm ± 10%, waɗannan lambobi na NFC suna ba da ƙaƙƙarfan bayani, duk da haka ƙarami don bukatun RFID.

 

FAQ:

 

1. Waɗanne bayanai za a iya adanawa akan lambobi na NFC tare da Takarda - NTAG213?
  • Lambobin NFC na iya adana nau'ikan bayanai iri-iri, gami da URLs, rubutu, bayanan tuntuɓar, da ƙari, tare da damar ajiya na bytes 144.

 

2. Shin ana iya amfani da waɗannan Lambobin NFC a waje?

 

  • Ee, an tsara NFC Stickers don jure yanayin zafi daban-daban daga -25°C (-13°F) zuwa 70°C (158°F), yana sa su dace da gida da waje.

 

3. Menene kewayon karanta waɗannan lambobi na NFC?

 

  • Kewayon karatun yawanci ya dogara da ƙarfi da girman eriyar mai karatu.
  • Koyaya, tare da Lambobin NFC ɗin mu ta amfani da NTAG213, yawanci kuna iya tsammanin matsakaicin nisan karantawa har zuwa inci 1-2 tare da yawancin samfuran wayoyi.

 

4. Zan iya rubuta akan sitika na NFC?

 

  • Ee, fuskar sitika tana da takarda mai inganci da ta dace da rubutu da alkalami ko fensir.

 

5. Za a iya gyara ko share bayanan da ke kan sitika na NFC?

 

  • Lallai!Ana iya sake rubuta bayanan da ke kan sitika na NFC akan ko ma goge idan an so.
  • Lura cewa kuma yana yiwuwa a "kulle" bayanan sitika don hana ƙarin canje-canje.

 

6. Wadanne na'urori ne suka dace da waɗannan lambobi na NFC?

 

  • An ƙera lambobin NFC don yin aiki tare da kowace na'ura mai kunnawa NFC, gami da wayoyi, allunan, da masu karanta NFC.

 

Na yi imani da NFC Stickers tare da Takarda - NTAG213 babban zaɓi ne ga waɗanda ke neman ingantaccen, inganci,da m NFC bayani.Idan kuna da ƙarin tambayoyi, jin daɗin yin tambaya.

 

 

Zaɓuɓɓukan Chip
ISO14443A MIFARE Classic® 1K, MIFARE Classic ® 4K
MIFARE® Mini
MIFARE Ultralight ®, MIFARE Ultralight ® EV1, MIFARE Ultralight® C
NXP NTAG213 / NTAG215 / NTAG216
MIFARE ® DESFire ® EV1 (2K/4K/8K)
MIFARE ® DESFire® EV2 (2K/4K/8K)
MIFARE Plus® (2K/4K)
Topaz 512

Bayani:

MIFARE da MIFARE Classic alamun kasuwanci ne na NXP BV

MIFARE DESFire alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.

MIFARE da MIFARE Plus alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.

MIFARE da MIFARE Ultralight alamun kasuwanci ne masu rijista na NXP BV kuma ana amfani da su ƙarƙashin lasisi.

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana